Pune Rooms Telegram Group photo

Pune Rooms

ЁЯПШ рдкреБрдгреЗ рдордзреАрд▓ рдЙрдкрд▓рдмреНрдз рдЬрд╛рдЧреЗрдЪреА рдорд╛рд╣рд┐рддреА рджреЗрдгрд╛рд░реЗ рдЪреЕрдиреЗрд▓реНрд╕ 1тГг @Pune_Rooms_Rental 2тГг @pune_rooms_pg 3тГг @Pune_Rooms_Flat 4тГг @puneroomsgroup 5тГг @punerooms_flat 6тГг @punerooms4 7тГг @punerooms_pg 8тГг @Punerooms_flats ЁЭРПЁЭРиЁЭРмЁЭРн ЁЭР▓ЁЭРиЁЭРоЁЭРл ЁЭРАЁЭРГ @Puneroomadmin

Web Seriesрдорд░рд╛рдареАрднрд╛рд░рдд

тАФ

Online Users

рей.резk (3,145 members)
Members
тАФ
Rating
тАФ
Online Users
Sep 22, 2026, 7:45 PM
Updated
Apr 11, 2026
Created
Stats

рддреБрдореНрд╣реА рдорд░рд╛рдареАрдд рдордЬрдХреВрд░ рдкрд╛рд╣рдд рдЖрд╣рд╛рдд. рдЗрддрд░ рднрд╛рд╖рд╛рдВрдордзреАрд▓ рд╕рд╛рдордЧреНрд░реА рдкрд╛рд╣рдгреНрдпрд╛рд╕рд╛рдареА рд╕рд╛рдЗрдЯрдЪреА рднрд╛рд╖рд╛ рдмрджрд▓рд╛.

Group Information

Group Information
Group NamePune Rooms
Username@pune_rental_property
CategoryWeb Series
Languageрдорд░рд╛рдареА
Countryрднрд╛рд░рдд
Members3,145
Group TypePublic Group
Createdрезрез рдПрдкреНрд░рд┐, реирежреирем
Last Updatedреиреи рд╕рдкреНрдЯреЗрдВ, реирежреирем тАв реиреп рджрд┐рд╡рд╕рд╛рдВрдкреВрд░реНрд╡реА
StatusActive

рд░рдБрдХрд┐рдВрдЧ

рдЬрд╛рдЧрддрд┐рдХ рд░рдБрдХрд┐рдВрдЧ
#76978-247
рднрд╛рд╖рд╛ рд░рдБрдХрд┐рдВрдЧ
#52рдмрджрд▓ рдирд╛рд╣реА
рд╢реНрд░реЗрдгреА рд░рдБрдХрд┐рдВрдЧ
#2106-8

Participant Growth

Total: 3.1K30 Days growth: -2998.7%
08/2408/2909/0309/0809/1309/1809/22
Participant Growth - 30 Days
DateMembers
24:08:20263,444
25:08:20263,259
26:08:20263,259
27:08:20263,259
28:08:20263,259
29:08:20263,259
30:08:20263,259
31:08:20263,259
01:09:20263,259
02:09:20263,259
03:09:20263,227
04:09:20263,227
05:09:20263,227
06:09:20263,227
07:09:20263,227
08:09:20263,227
09:09:20263,227
10:09:20263,227
11:09:20263,227
12:09:20263,227
13:09:20263,170
14:09:20263,170
15:09:20263,170
16:09:20263,170
17:09:20263,170
18:09:20263,170
19:09:20263,170
20:09:20263,170
21:09:20263,170
22:09:20263,145
Participant Growth - Weekly
DateMembers
Week of 06:04:20263,444
Week of 13:04:20263,444
Week of 20:04:20263,444
Week of 27:04:20263,444
Week of 04:05:20263,444
Week of 11:05:20263,444
Week of 18:05:20263,444
Week of 25:05:20263,444
Week of 01:06:20263,444
Week of 08:06:20263,444
Week of 15:06:20263,444
Week of 22:06:20263,444
Week of 29:06:20263,444
Week of 06:07:20263,444
Week of 13:07:20263,444
Week of 20:07:20263,444
Week of 27:07:20263,444
Week of 03:08:20263,444
Week of 10:08:20263,444
Week of 17:08:20263,444
Week of 24:08:20263,259
Week of 31:08:20263,227
Week of 07:09:20263,170
Week of 14:09:20263,170
Week of 21:09:20263,145
Participant Growth - Monthly
DateMembers
April 20263,444
May 20263,444
June 20263,444
July 20263,444
August 20263,259
September 20263,145
Participant Growth - Yearly
DateMembers
20263,145

Day-wise increase

DayMembersIncreasePercentage
22:09:20263.1K-25-0.8%
21:09:20263.2K00%
20:09:20263.2K00%
19:09:20263.2K00%
18:09:20263.2K00%
17:09:20263.2K00%
16:09:20263.2K00%
15:09:20263.2K00%
14:09:20263.2K00%
13:09:20263.2K-57-1.8%
12:09:20263.2K00%
11:09:20263.2K00%
10:09:20263.2K00%
09:09:20263.2K00%
08:09:20263.2K00%
07:09:20263.2K00%
06:09:20263.2K00%
05:09:20263.2K00%
04:09:20263.2K00%
03:09:20263.2K-32-1%
02:09:20263.3K00%
01:09:20263.3K00%
31:08:20263.3K00%
30:08:20263.3K00%
29:08:20263.3K00%
28:08:20263.3K00%
27:08:20263.3K00%
26:08:20263.3K00%
25:08:20263.3K-185-5.4%
24:08:20263.4K00%

рд░реЗрдЯрд┐рдВрдЧ

рд▓реЙрдЧрд┐рди рдЖрд╡рд╢реНрдпрдХ рдЖрд╣реЗ

Frequently Asked Questions

Pune Rooms рдЯреЗрд▓рд┐рдЧреНрд░рд╛рдо рдЧреНрд░реБрдк рдХрд╢рд╛рдмрджреНрджрд▓ рдЖрд╣реЗ?+

Pune Rooms (@pune_rental_property) рд╣рд╛ tgdio рд╡рд░ Web Series рд╢реНрд░реЗрдгреАрдд рд╕реВрдЪреАрдмрджреНрдз рдЯреЗрд▓рд┐рдЧреНрд░рд╛рдо рдЧреНрд░реБрдк рдЖрд╣реЗ. рд░рдБрдХрд┐рдВрдЧ, рд░реЗрдЯрд┐рдВрдЧ, рд░рд┐рд╡реНрд╣реНрдпреВ рдЖрдгрд┐ рдХрдореНрдпреБрдирд┐рдЯреА рд╕реНрдЯреЕрдЯреНрд╕ рдкрд╛рд╣реВрди рдЬреЙрдЗрди рдХрд░рдгреНрдпрд╛рдкреВрд░реНрд╡реА рдирд┐рд░реНрдгрдп рдШреНрдпрд╛. рд╕рдзреНрдпрд╛ tgdio рд╡рд░ рд╕реБрдорд╛рд░реЗ рей,резрекрел рдореЗрдВрдмрд░реНрд╕ рдЖрд╣реЗрдд.

рдореА Pune Rooms (@pune_rental_property) рд▓рд╛ рдХрд╕реЗ рдЬреЙрдЗрди рдХрд░реВ?+

tgdio рд╡рд░ рдЧреНрд░реБрдк рдкреНрд░реЛрдлрд╛рдЗрд▓ рдЙрдШрдбрд╛, рдирдВрддрд░ Join / Open in Telegram рдиреЗ @pune_rental_property рдореЛрдлрдд рдЬреЙрдЗрди рдХрд░рд╛.

Pune Rooms рдЪрд╛рдВрдЧрд▓рд╛ Web Series рдЧреНрд░реБрдк рдЖрд╣реЗ рдХрд╛?+

tgdio рд╡рд░ рдЬреЙрдЗрди рдХрд░рдгреНрдпрд╛рдкреВрд░реНрд╡реА рд░реЗрдЯрд┐рдВрдЧ, рд░рд┐рд╡реНрд╣реНрдпреВ, рд░рдБрдХрд┐рдВрдЧ рдЖрдгрд┐ рдЕтАНреЕрдХреНрдЯрд┐рд╡реНрд╣рд┐рдЯреА рддрдкрд╛рд╕рд╛. рд╕рдзреНрдпрд╛ tgdio рд╡рд░ рд╕реБрдорд╛рд░реЗ рей,резрекрел рдореЗрдВрдмрд░реНрд╕ рдЖрд╣реЗрдд. рд╕рд╛рд░рдЦреНрдпрд╛ Web Series рдЧреНрд░реБрдкреНрд╕рд╢реА рддреБрд▓рдирд╛ рдХрд░рд╛.

Pune Rooms рдЪреЗ рд╕реНрдЯреЕрдЯреНрд╕ рдХреБрдареЗ рдмрдШрд╛рд╡реЗ?+

tgdio рд╡рд░ @pune_rental_property рдкреЗрдЬ рдЙрдШрдбрд╛ тАФ рдореЗрдВрдмрд░реНрд╕, рд░рдБрдХрд┐рдВрдЧ рдЖрдгрд┐ рд░реЗрдЯрд┐рдВрдЧ. Stats рдиреЗ рдЧреНрд░реЛрде рдкрд╣рд╛.